பிந்திய செய்திகள்

கூகுளின் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் வெளியீட்டு!

கூகுள் நிறுவனம் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போனினை உருவாக்கி வருவதாக நீண்ட காலாமாக தகவல் வெளியாகி வருகிறது. அந்த வரிசையில் தற்போது வெளியாகி இருக்கும் தகவல்களின்படி கூகுளின் மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் விரைவில் வெளியிடப்படும் என கூறப்படுகிறது.

புதிய மடிக்கக்கூடிய பிக்சல் ஸ்மார்ட்போன் பாஸ்போர்ட் எனும் குறியீட்டு பெயரில் உருவாக்கப்பட்டு இருப்பதாகவும், இந்த மாடல் 2021 ஆண்டு இறுதியில் அறிமுகம் செய்யப்பட இருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. கடந்த இரு ஆண்டுகளுக்கும் மேல் இந்த ஸ்மார்ட்போனை உருவாக்கும் பணிகளில் கூகுள் ஈடுபட்டு வருவதாக தெரிகிறது.

மடிக்கக்கூடிய பிக்சல் ஸ்மார்ட்போன் எல்.டி.பி.ஒ. ஒ.எல்.இ.டி. டிஸ்ப்ளே, அன்டர் டிஸ்ப்ளே கேமரா போன்ற அம்சங்களை கொண்டிருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதன் ஒட்டுமொத்த தோற்றம் சாம்சங் கேலக்ஸி போல்டு சீரிஸ் மாடல்களை போன்றே காட்சியளிக்கும் என கூறப்படுகிறது.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts