பிந்திய செய்திகள்

சுப வேலைகளில் தேங்காய் பயன்படுத்துவதற்கான காரணம்என்ன

எந்த ஒரு காரியத்தையும் தொடங்கமுன்பும் தேங்காயை வெடிப்பதன் மூலம் தொடங்கப்படுகிறது. ஆனால் இதன் பின்னணியில் உள்ள காரணங்கள் என்ன என்பது மிகச் சிலருக்குத் தெரியும். எனவே இன்று இந்த அத்தியாயத்தில், ஒவ்வொரு மங்கல் வேலைகளிலும் தேங்காய் ஏன் வேகவைக்கப்படுகிறது என்ற தகவலை உங்களுக்காக கொண்டு வந்துள்ளோம்.

இந்திய நாகரிகத்தில் தேங்காய் நல்லதாகவும், நல்லதாகவும் கருதப்படுகிறது. எனவே இது வழிபாட்டிலும் மங்கல் வேலைகளிலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது. தேங்காய்கள் இந்து பாரம்பரியத்தில் நல்ல அதிர்ஷ்டம் மற்றும் செழிப்புக்கான அடையாளம். தேங்காய் விநாயகருக்கு வழங்கப்பட்டு பின்னர் பிரசாதமாக விநியோகிக்கப்படுகிறது. இந்த பூமியின் மிகவும் புனிதமான பழங்களில் ஒன்று தேங்காய். அதனால்தான் மக்கள் இந்த பழத்தை கடவுளுக்கு வழங்குகிறார்கள்.

விஸ்வாமித்ரா முனிவர் தேங்காயை உருவாக்கியவராக கருதப்படுகிறார். எந்தவொரு வேலையிலும் வெற்றியை அடைய நீங்கள் கடினமாக உழைக்க வேண்டும் என்பதை அதன் கடினமான மேற்பரப்பு காட்டுகிறது. தேங்காய் ஒரு கடினமான மேற்பரப்பு மற்றும் பின்னர் ஒரு மென்மையான மேற்பரப்பு மற்றும் அதன் உள்ளே தண்ணீர் உள்ளது, இது மிகவும் புனிதமானதாக கருதப்படுகிறது. இந்த நீரில் எந்தவிதமான கலப்படமும் இல்லை. தேங்காய் விநாயகர் பிடித்த பழமாகும். எனவே புதிய வீடு அல்லது புதிய காரை எடுக்கும்போது அது கொதிக்கிறது. அதன் புனித நீர் எல்லா இடங்களிலும் பரவும்போது, ​​எதிர்மறை சக்திகள் மறைந்துவிடும்.

ஜோதிட உதவிக்குறிப்புகள், தமிழில் ஜோதிட உதவிக்குறிப்புகள், மங்கல் வேலையில் தேங்காய், இந்து சடங்கு, ஜோதிட குறிப்புகள், ஜோதிட குறிப்புகள், மங்கலிக் படைப்புகளில் தேங்காய், இந்து சடங்குகள்

ஒரு தேங்காயை உடைப்பது என்பது உங்கள் ஈகோவை உடைப்பதாகும். தேங்காய் மனித உடலைக் குறிக்கிறது, நீங்கள் அதை உடைக்கும்போது, ​​நீங்கள் உங்களை பிரபஞ்சத்தில் இணைத்துக்கொண்டீர்கள் என்று அர்த்தம். தேங்காயில் இருக்கும் மூன்று அறிகுறிகள் சிவபெருமானின் கண்கள் என்று நம்பப்படுகிறது. அதனால்தான் அது உங்கள் எல்லா விருப்பங்களையும் பூர்த்தி செய்கிறது என்று கூறப்படுகிறது.

தேங்காயை சமஸ்கிருதத்தில் ‘ஸ்ரீபால்’ என்றும், ஸ்ரீ என்றால் லட்சுமி என்றும் பொருள். புராண நம்பிக்கைகளின்படி, லட்சுமி இல்லாமல் எந்த புனித வேலைகளும் நிறைவடையவில்லை. அதனால்தான் தேங்காய் நிச்சயமாக சுப வேலைகளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. தேங்காய் மரம் சமஸ்கிருதத்தில் ‘கல்பவ்ரிக்ஷா’ என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. ‘கல்பவ்ரிக்ஷா’ அனைத்து ஆசைகளையும் நிறைவேற்றுகிறது. வழிபாட்டிற்குப் பிறகு, தேங்காயை வேகவைத்து அனைவருக்கும் பிரசாதம் வடிவில் விநியோகிக்கப்படுகிறது.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts