பிந்திய செய்திகள்

பிரம்மாண்டமாக நடந்த சூப்பர் சிங்கர் பிரபலத்தின் நிச்சயதார்த்தம்

விஜய் தொலைக்காட்சியின் சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சிக்கு ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள் உள்ளனர்.ஒவ்வொரு முறை நிகழ்ச்சியின் ஓட்டிங் விவரம் வரும்போதும் நிகழ்ச்சி ஏற்பாட்டாளர்களே வாய் பிளக்கும் அளவிற்கு மக்கள் ஆதரவு கிடைத்திருக்கும்.

சீசனிற்கு சீசன் லட்சக்கணக்கில் பார்வையாகர்கள் அதிகம் வருகிறார்கள்.அப்படி ஒரு சீசனில் கலந்துகொண்டு மக்களின் ஆதரவை பெற்றவர் அஜய் கிருஷ்ணா. இவர் பிரபல பாடகர் உதித் நாராயணன் போல் அப்படியே பாடி பல முறை பெரிய பாடகர்களையே வியக்க வைத்துள்ளார்.

Ajay Krishnaa: Movies, Age, Photos, Family, Wife, Height, Birthday,  Biography, Facts, Filmography, Upcoming Movies, TV, OTT, Social Media,  Facebook, Instagram, Twitter, WhatsApp, Google YouTube & More » Celpox

சூப்பர் சிங்கரை தாண்டி அஜய் கிருஷ்ணா ஸ்டாட் மியூசிக் நிகழ்ச்சியில் பாடல்கள் பாடியும் வருகிறார்.
தற்போது இவருக்கு ஜெஸ்ஸி என்பவருடன் நிச்சயதார்த்தம் நடந்துள்ளது, அவர்களின் அழகிய புகைப்படம் இதோ,

பிரம்மாண்டமாக நடந்த சூப்பர் சிங்கர் பிரபலத்தின் நிச்சயதார்த்தம் - வைரலாகும்  புகைப்படம்!!

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts