பிந்திய செய்திகள்

கொரிய பெண்களின் அழகின் ரகசியத்திற்கு ‘இது’ தான் காரணமா?

கொரிய அழகு சாதனப் பொருட்கள் மற்றும் ஹேக்குகள் உலகளவில் மிகவும் பிரபலமானது. நீங்கள் இன்னும் அவற்றை முயற்சிக்கவில்லை என்றால், அவற்றை முயற்சிக்க வேண்டிய நேரம் இது.

நீங்கள் கொரிய நாடகம், பாப் கலாச்சாரத்தின் ரசிகராக இருந்திருந்தால், கே-பியூட்டி தயாரிப்புகள் மற்றும் ஹேக்குகள் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருப்பதால் நீங்கள் அவற்றை மிகவும் விரும்புவீர்கள் என்று நாங்கள் உறுதியாக நம்புகிறோம்.

நீங்கள் இன்னும் ‘கே-பியூட்டி’ என்ற சொல்லுக்கு புதியவராக இருந்தால், தென் கொரியப் பெண்கள் அனைவரும் இளமையாகத் தோற்றமளிக்க உதவும் மூன்று எளிய ஹேக்குகளை நாங்கள் உங்களிடம் கொண்டு வருகிறோம்.

பல கொரிய அழகு ஹேக்குகள் பிரபலமாக உள்ளன. அவற்றில் மூன்றை மட்டும் தற்போது முயற்சி செய்யுங்கள். அதன் முடிவுகளின் பலனை அறிந்து நீங்களே ஆச்சரியப்படுவீர்கள்.

உங்கள் சருமம் இளமையாகவும், உறுதியாகவும், மென்மையாகவும் இருக்கும். நீங்கள் அழகான சருமத்தை பெற விரும்பினால், உங்கள் வீட்டில் வசதியாகச் செய்யக்கூடிய மூன்று எளிய வயதான எதிர்ப்பு ஹேக்குகளைப் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

கொரிய அழகு ரகசியம்

பாரம்பரியத்தின் அடிப்படையில், கொரியர்கள் பல தலைமுறைகள் மூலம் தெளிவான, பளபளப்பான மற்றும் இயற்கையான தோற்றமுடைய சருமத்தை உருவாக்க இயற்கையான பொருட்களை மட்டுமே பயன்படுத்தினர். இது கே-பியூட்டி தயாரிப்புகளை இன்று சிறப்பாகவும் பிரபலமாகவும் ஆக்கியுள்ளது. சரும பாதுகாப்பு முறைகளை செய்வதன் மூலம் இயற்கையான கொரிய ஒப்பனையை மக்கள் வீட்டில் முயற்சி செய்யலாம்.

மஸ்லின் துணியால் முகத்தைத் துடைக்கவும்

DOUGLAS MUTHUKUMAR: தொடர் 4 - காஷ்மீரிகள் ஏன் கல்லெறிகிறார்கள்.? -மன்னர்  “ஆய்” போன கதை - ரன்பீர் சிங் ஆட்சி (1885 - 1925 )..

நீங்கள் செய்ய வேண்டியது, வெந்நீரில் நனைத்த மஸ்லின் துணியால் உங்கள் முகத்தை நன்றாக துடைக்கவும். ஆழமாகவும் சுத்தப்படுத்த வேண்டும். உங்கள் முகத்தை தினமும் மேல்நோக்கி கீழ்நோக்கி என ஒரே மாதிரியாக மசாஜ் செய்யவும். இதன் பலனாய், உறுதியான தோலைக் கண்டு நீங்களே ஆச்சரியப்படுவீர்கள். சுமார் இரண்டு வாரங்கள் தொடர்ந்து செய்யவும்.

முக பயிற்சி

முதுமையைத் தாமதமாக்கும் ஃபேஷியல் யோகா | Penmai Community Forum

முக யோகா என்பது மேற்கத்திய நாடுகளில் மிகவும் பிரபலமான அழகு பயிற்சி. கொரிய பெண்கள் செய்வதும் இதேபோன்ற வாய்ப் பயிற்சியாகும். உயிரெழுத்துக்களை மட்டும் நீங்கள் சொல்லி பார்க்கலாம். ஏ,ஈ,ஐ,ஓ,யூ நீங்கள் ஓய்வாக இருக்கும் போதெல்லாம், இதை வாய்விட்டு சொல்லுங்கள். இந்த எளிய உடற்பயிற்சி வாயின் இரத்த ஓட்டத்தை அதிக அளவில் மேம்படுத்துகிறது.

உங்கள் முகத்தை விரலால் தட்டவும்

The 10-Step Korean Skincare Regimen That Changed The Beauty Industry - –  SkinKraft

பியூட்டி பார்லருக்கு அதிகமாக செல்லக்கூடிய இந்த காலகட்டத்தில், நீங்கள் எப்போதும் வீட்டிலேயே கொஞ்சம் ஃபேஷியலை முயற்சி செய்யலாம். மேலும், ஃபேஸ் க்ரீம் தடவிய பிறகு, உங்கள் விரல்களை உங்கள் முகம் முழுவதும் வட்ட இயக்கத்தில் தட்டுவதன் மூலம் இதைச் செய்வதற்கான கொரிய வழி. உங்கள் முகத்தின் ஒவ்வொரு அம்சத்தையும் கன்னங்கள் முதல் நெற்றி வரை கன்னம் மற்றும் தாடை வரை செய்யவும். முகத்தைத் தட்டுவது இரத்த ஓட்டத்தை அதிகரிப்பது மட்டுமல்லாமல், முகத்தை ஈரப்பதமாக்குகிறது.

இறுதி குறிப்பு

கொரியாவில், அழகு பராமரிப்பு எப்போதும் முதலிடம் வகிக்கிறது. மேக்அப் அல்லது ஃபேஷனை விட சருமம் முக்கியமானது என்று அவர்கள் மதிக்கிறார்கள். அவர்களின் தோல் ரகசியம் என்னவென்றால், அவர்கள் இயற்கையான பொருட்களை சருமத்திற்கு பயன்படுத்துகிறார்கள்.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts