பிந்திய செய்திகள்

யாழில் தந்தையின் பணத்தை திருடிய பாடசாலை மாணவனின் மோசமான செயல்…!

யாழில் பிறந்தநாளுக்காக 17 வயது மாணவன் தந்தையின் பணத்தை திருடிவிட்டு பாடசாலை நண்பர்களுக்கு மது விருந்து வைத்துள்ளார். மேலும் தெரியவருவதாவது

யாழில் உள்ள பிரபல பாடசாலை ஒன்றில் கல்வி கற்கும் 17 வயதுடைய மாணவன் ஒருவன் தனது பண அட்டையில் இருந்து யாரோ தெரியாமல் 60 ஆயிரம் ரூபாவை எடுத்துச் சென்றதாக அவரது தந்தை செய்த முறைப்பாட்டின் அடிப்படையில் விசாரணையின் போது பிடிபட்டார். தந்தையின் பண அட்டை திருடப்பட்டதையடுத்து, தந்தையின் தொலைபேசியில் பணம் திருடப்பட்டது குறித்த எச்சரிக்கை செய்தியையும் மகன் தந்திரமாக நீக்கிவிட்டான்.

பின்னர் வங்கிக்கு பணம் எடுக்க தந்தை சென்றபோது, ​​வங்கியின் ஏடிஎம்மில் ஏற்கனவே 60 ஆயிரம் ரூபாய் பணம் எடுக்கப்பட்டிருப்பது ரசீதில் இருந்து தெரிந்தது. இதையடுத்து வங்கியில் பணம் எடுத்தால் போன் அலர்ட் ஆகிவிடும் என்று கருதி போனை பார்த்தார்.ஆனால் அப்படி எந்த எச்சரிக்கையும் இல்லை. இதையடுத்து, தந்தை வங்கியை தொடர்பு கொண்டு பணம் காணாமல் போனது குறித்து புகார் அளித்தார்.

வங்கியின் அறிவுறுத்தல்களை பொலிஸார் முறையிட்ட சில வாரங்களுக்கு பிறகு, போலீஸ் தீவிர விசாரணையில் தந்தையின் பணத்தை மகன் திருடியது தெரியவந்தது. மகனை கைது செய்த பொலிஸார், மகனின் நண்பர்களான பள்ளியில் படித்த பிரபல மாணவர்கள் சிலரிடம் தீவிர விசாரணை நடத்தினர். பொலிஸாரின் விசாரணையில் திருடப்பட்ட பணத்தில் யாழ்ப்பாணம் அரியாலை கிழக்குப் பகுதியில் கில்லாடியின் மகன் ஒரு வீட்டை வாடகைக்கு எடுத்து தனது பாடசாலை நண்பர்கள் 30 பேருடன் மது அருந்திக் கொண்டிருந்தார்.

பொலிஸார் தனது மகனுக்கு செய்த காரியத்தை அறிந்து அதிர்ச்சியடைந்த தந்தை, இந்த சம்பவம் தொடர்பில் மேலதிக நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டாம் என பொலிஸாரிடம் கேட்டுக்கொண்டதாக தெரியவந்துள்ளது. இருப்பினும் இது குறித்து பழிசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts