பிந்திய செய்திகள்

இலங்கை பிரதமர் விடுத்துள்ள 5 அறிவிப்புக்கள்

இலங்கை பிரதமர் ரணில் விக்கிரமசிங்க,பிரதமர் அலுவலக செலவுகளை 50% குறைக்குமாறு பிரதமர் அலுவலக ஊழியர்களுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

தற்போதைய நிலைமை குறித்து பிரதமரின் ஐந்து அறிவிப்புகள் பின்வருமாறு,

  1. எங்கள் அலுவலக செலவுகளை 50% குறைக்குமாறு பிரதமர் அலுவலக ஊழியர்களுக்கு நான் உத்தரவிட்டுள்ளேன். நாட்டின் பொருளாதார மீட்சியை விரைவுபடுத்துவதற்கு சரியான நிதி ஒழுக்கத்தை ஏற்படுத்துவதற்கு நாம் உழைக்க வேண்டும்.
  2. 21வது திருத்தச் சட்ட வரைவை அடுத்த வாரத்திற்குள் இறுதி செய்ய எதிர்பார்க்கிறோம்.
  3. நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹரீன் பெர்னாண்டோ மற்றும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மனுஷ நாணயக்கார அவர்கள் எழுப்பிய பிரச்சினைகள் தொடர்பில் எங்களின் நிலைப்பாடு தொடர்பில் எழுப்பப்பட்ட கேள்விகளுக்கு நான் இன்று பதிலளித்துள்ளேன்.
  4. எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாசவுக்கு நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன், ‘ஹஸ்மா’ முன்முயற்சியின் மூலம் தற்போதைய மருந்துப் பற்றாக்குறையை நிவர்த்தி செய்வதற்கான எனது வேண்டுகோளுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் அவர்களின் ஆதரவை வழங்குவதற்காக.
  5. அனைத்து இலங்கையர்களுக்கும் உடனடி நிவாரணம் கிடைப்பதற்கு அரசியல் வேறுபாடுகள் இன்றி அனைத்து தரப்பினரும் ஒன்றிணைவது மிகவும் அவசியமாகும்.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts