பிந்திய செய்திகள்

8 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு தனது உருவத்தை மாற்றும் கூகுள் க்ரோம்

கூகுள் குரோம் 8 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு முதல் முறையாக லோகோவை மாற்றுகிறது, இதற்கு நெட்டிசன்களின் எதிர்வினையும் வித்தியாசமாகவே இருக்கிறது.

2014 ஆம் ஆண்டுக்குப் பிறகு முதல் முறையாக, கூகுள் குரோம் தனது லோகோவை மாற்றுகிறது. கூகுள் குரோம் வடிவமைப்பாளரான எல்வின் ஹு, தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் லோகோவின் மறுவடிவமைப்புக்கான முதல் தோற்றத்தை வழங்கினார்.

“8 ஆண்டுகளில் முதல் முறையாக Chrome இன் பிராண்ட் ஐகான்களைப் புதுப்பிக்கிறோம். புதிய ஐகான்கள் விரைவில் உங்கள் சாதனங்களில் தோன்றத் தொடங்கும்” என்று எல்வின் எழுதினார்.

8 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு லோகோவை மாற்றிய கூகுள் க்ரோம்!

புதிய லோகோவில், சிவப்பு, மஞ்சள் மற்றும் பச்சை ஆகிய மூன்று வண்ணங்களும் தட்டையாகவும் எந்த நிழலும் இல்லாமல் இருப்பதை பார்க்க முடிகிறது. நடுவில் உள்ள நீல வட்டம் பெரிதாகவும் பிரகாசமாகவும் தெரிகிறது.

எல்வின் தனது ட்விட்டரில், பச்சை மற்றும் சிவப்பு நிறங்களின் சில நிழல்களை ஒருவருக்கொருவர் அடுத்ததாக வைப்பது விரும்பத்தகாத வண்ண அதிர்வுகளை உருவாக்கியது என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். எனவே, குழு, ஐகானுக்கு மிகவும் நுட்பமான மாற்றத்தை அறிமுகப்படுத்துகிறது.

Chrome icons from 2008, 2011, 2014 and 2022

குழு OS-குறிப்பிட்ட தனிப்பயனாக்கங்களையும் (OS-specific customisations) உருவாக்கியுள்ளது, அதாவது, மற்ற கணினி ஐகான்களை நிறைவு செய்ய இது மிகவும் வண்ணமயமாக இருக்கும், ஆனால் macOS இல், லோகோவில் ஒரு சிறிய நிழல் இருக்கும்.

விண்டோஸ் 10 மற்றும் 11 பதிப்புகள் மிகவும் வித்தியாசமாக இருக்கின்றன.

மாற்றத்திற்குப் பின்னால் உள்ள காரணத்தை விளக்கிய எல்வின், “ஏன் sth பற்றி கவலைப்படுகிறீர்கள். மிகவும் நுட்பமானதா?” என்று நீங்கள் கேட்கலாம். Windows இல் நேட்டிவ் விண்டோ ஒக்லூஷன், மேகோஸில் ஒரு நாள் M1 ஆதரவு, iOS/Android இல் விட்ஜெட்டுகள் மற்றும் Android இல் மெட்டீரியல் யூ போன்ற அம்சங்களுடன், ஒவ்வொரு OSக்கும் Chrome இன் அனுபவத்தை நாங்கள் வடிவமைக்கிறோம். எங்கள் பிராண்ட் அதே அளவிலான கவனிப்பை வெளிப்படுத்த வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்புகிறோம் ” என்று கூறினார்.

ஆனால், பழைய மற்றும் புதிய லோகோவிற்கும் வித்தியாசம் தெரியவில்லை என்று நெட்டிசன்கள் நம்புவதால், லோகோவில் ஏற்பட்ட மாற்றம் சமூக ஊடகங்களில் இது விவாதங்களை எழுப்பியிருக்கிறது.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts