பிந்திய செய்திகள்

ரியல்மி புக் லேப்டாப் அதிவேக செயல்திறனை உடையது!

ரியல்மி நிறுவனம் புதிய லேப்டாப்பை வரும் ஏப்ரம் மாதம் வெளியிடவுள்ளது. இந்த லேப்டாப்பிற்கு ’புக் பிரைம்’ என பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த புதிய லேப்டாப் சீனாவில் ஜனவரியில் வெளியான ரியல்மி புக் மேம்படுத்தப்பட்ட வடிவத்தின் புதிய டிசைனாக இருக்கும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த லேப்டாப்பில் 11th Gen Intel Core H-series பிராசஸர் இடம்பெற்றிருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. 16 ஜிபி ரேம் மற்றும் 512 ஜிபி ஸ்டோரேஜ் இருக்கும் என்றும், இந்த லேப்டாப்பின் விலை சராசரியாக இந்திய மதிப்பில் ரூ.55,000 இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ரியல்மி புக் மேம்படுத்தப்பட்ட வடிவத்தில் 16 ஜிபி LPDDR4x dual-channel ரேம், 512 ஜிபி எஸ்.எஸ்.டி ஸ்டோரேஜ் வழங்கப்பட்டிருந்தது. மேலும் 2கே ரெஷலியூஷன் கொண்ட 14 இன்ச் ஐபிஎஸ் டிஸ்பிளே, 100 சதவித sRGB colour gamut, 3:2 ஆஸ்பெக்ட் ரேஷியோவை கொண்டிருந்தது.

இதில் 11th Gen Intel Core i5-11320H processor, இன்டெல் ஷார்ப் எக்ஸ் கிராபிக்ஸ் வழங்கப்பட்டிருந்தது. இந்த லேப்டாப்பில் விண்டோஸ் 11 ஓ.எஸ், 54Whr பேட்டரி, 65W அதிவேக சார்ஜிங் டெக்னாலஜி ஆகியவை வழங்கப்பட்டிருந்தது.

இந்த லேப்டாப்பில் உள்ள வேபர் சேம்பர் கூலிங் அமைப்பு, டிடிஎஸ் ஆடியோஒ தொழில்நுட்பம், டூயல் மைக்குகள், 720 ஹெச்.டி வெப் கேம், பேக்லிட் கீபோர்ட், ஃபிங்கர் பிரிண்ட் பட்டன் ஆகியவை வழங்கப்பட்டிருந்தது.

இதே அம்சங்கள் தான் புதிய ரியல்மி புக் பிரைமில் இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts