பிந்திய செய்திகள்

ஜியோ வாடிக்கையாளர்களுக்கு குட் நியூஸ்!

ஜியோ நிறுவனம் 2 புதிய ரீசார்ஜ் திட்டங்களை வெளியிட்டுள்ளது. இந்த திட்டங்களில் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ரூ.1499 மதிப்புள்ள டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் பிரீமியம் சந்தா இலவசமாக வழங்கப்படுகிறது.

இதன்படி ஜியோவின் ரூ.1499 புதிய திட்டத்தில் தினசரி 2 ஜிபி டேட்டா, அன்லிமிடெட் அழைப்புகள், தினமும் 100 மெசேஜ்கள், ஜியோ செயலிகளுக்கான இலவச சந்தாக்கள் 84 நாட்களுக்கு வழங்கப்படும். இந்த திட்டத்துடன் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் பிரீமியம் சந்தாவும் 84 நாட்களுக்கு இலவசமாக வழங்கப்படுகிறது. டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் பிரீமியத்தை தனியாக வாங்கினாலே ரூ.1,499 வரும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இதேபோன்று மற்றொரு ரீசார்ஜ் திட்டமான ரூ.4199-ல் தினசரி 4ஜிபி டேட்டா, அன்லிமிடெட் அழைப்புகள், தினமும் 100 எஸ்.எம்.எஸ்.கள், அனைத்து ஜியோ செயலிகளுக்குமான சந்தா ஒரு வருடத்திற்கு வழங்கப்படும். இத்துடன் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் சந்தாவும் கூடுதல் கட்டணம் எதுவும் இல்லாமல் ஒரு 365 நாட்களுக்கு வழங்கப்படும்.

ஜியோ நிறுவனம் மட்டுமே டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ் ஸ்டார் பிரீமியம் சந்தாவை தனது ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களுடன் இலவசமாக வழங்குகிறது. பிற நிறுவனங்கள் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் மொபைல் சந்தாவை மட்டுமே மட்டுமே வழங்குகின்றன.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts