பிந்திய செய்திகள்

ரஷ்யாவுக்கு எதிராக போருக்கு தயாராகும் 10 வயதுக்குட்பட்ட உக்ரைன் சிறுவர்கள்

உக்ரைன் எல்லையில் ஆயுதங்கள், படைகள், சுகாதார சேவைகள் மற்றும் இரத்த வங்கிகளை அமைக்க ரஷ்யா தயாராகி வருகிறது. உக்ரைனுக்கு ஆதரவாக பிரிட்டன், கனடா, அமெரிக்கா உள்ளிட்ட நாடுகள் ஆயுதங்களை குவித்துள்ளன. கனேடிய பாதுகாப்பு அமைச்சர் அனிதா ஆனந்த் நேரடியாக சென்று ஆதரவு தெரிவித்தார். பிரித்தானிய பிரதமர் உக்ரைன் தலைநகருக்கு விஜயம் செய்ய திட்டமிட்டுள்ளார்.

அமெரிக்கா ஆயுதங்களை அனுப்புகிறது. இந்நிலையில், உக்ரைன் நாட்டு பெண்கள் ஆயுதம் ஏந்த முடிவு செய்துள்ளதை பலர் கண்டறிந்துள்ளனர், தற்போது 10 வயதுக்குட்பட்ட குழந்தைகள் தற்காப்பு துப்பாக்கி பயிற்சியில் ஈடுபட்டு வருவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. தங்கள் நாட்டைக் காக்க தங்கள் உயிரைக் கொடுக்கத் தயாராகும் நிலையில், ஆண்களும் பதின்ம வயதினரும் பயிற்சிக்காக கூடிவருவதாக ராணுவம் கூறியது. ரஷ்ய ஆக்கிரமிப்பு எந்த நேரத்திலும் சாத்தியம் என்பதால், உக்ரைன் அரசு முதன்முறையாக தற்காப்புக்காக பொதுமக்களுக்கு ஆயுதங்களை வழங்க முன்வந்துள்ளது.

விதிகளின்படி 18 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்கள் மட்டுமே பிராந்திய பாதுகாப்பு படையில் சேர முடியும். எவ்வாறாயினும், தற்போது நான்கு வயது சிறுவர்கள் பயிற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts