பிந்திய செய்திகள்

லண்டனில் 22 மாடி அடுக்குமாடி கட்டிடத்தில்17 மாடியில் தீ விபத்து

லண்டனில் உள்ள வைட்சேப்பல் ஹை ஸ்ட்ரீட்டில் உள்ள ரிலே கட்டிடம் என்று அழைக்கப்படும் க்ராஃபோர்ட் கட்டிடத்தின் 17வது மாடியில் தீ விபத்து ஏற்பட்டது. அதனால் அப்பகுதி முழுவதும் கரும் கரும் புகை காணப்பட்டது.

கட்டிடத்தின் தரை தளம் அலுவலகங்களும், மேல் தளத்தில் அடுக்குமாடி குடியிருப்புகளும் உள்ளன. 207 மாடிகள் கொண்ட 22 மாடி அடுக்குமாடி கட்டிடத்தில் இருந்த அனைவரும் அலாரம் அடித்து வெளியேற்றப்பட்டனர். நூற்றுக்கணக்கான அடி உயரத்தில் கண்ணாடி பேனல்கள் தரையில் விழுந்ததாக பார்வையாளர்கள் தெரிவித்தனர். மாலை 4 மணியளவில் தீ பரவியிருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது.

மாலை 4:50 மணியளவில் மைலாந்தில் உள்ள டவர் ஹேம்லெட்ஸ் அமலாக்க அதிகாரி ஒருவர், அனைவரும் வெளியேற்றப்பட்டதாக நம்புவதாகக் கூறினார். லண்டன் தீயணைப்பு வீரர்கள் மக்களை அந்த பகுதியை விட்டு வெளியேறுமாறு வலியுறுத்தியதால், 125க்கும் மேற்பட்ட தீயணைப்பு வீரர்களும், 20 தீயணைப்பு வீரர்களும் விரைந்து வந்து தீயை அணைத்தனர். தீ விபத்துக்கான காரணம் இதுவரை தெரியவில்லை. உயிரிழந்தவர்கள் குறித்ததகவலும் இதுவரை வெளியிடவில்லை.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts