பிந்திய செய்திகள்

உங்களுக்கு இந்த இடங்களில் மச்சம் இருக்கா!

நம் அனைவரின் உடலிலும் மச்சங்கள் உள்ளன, சிலர் அவர்களை நேசிக்கிறார்கள், சிலர் வெறுக்கிறார்கள். மச்சம் என்பது பொதுவாக ஒரு சிறிய, கரும்பழுப்பு நிற புள்ளியாகும், இது நிறமி செல்களின் குழுவால் ஏற்படுகிறது மற்றும் பாதிப்பில்லாததாக கருதப்படுகிறது. ஆனால், இந்த மச்சங்கள் உங்கள் ஆளுமையைப் பற்றி வெளிப்படுத்தும் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா?

ஜோதிட வல்லுநர்களின் கூற்றுப்படி, உடலில் மச்சம் இருப்பது ஒரு நபரின் தன்மை மற்றும் வாழ்க்கையைப் பற்றிய அணுகுமுறையைப் பற்றி நிறைய சொல்ல முடியும். உங்கள் உடலில் இருக்கும் மச்சம் உங்களைப் பற்றி என்ன சொல்கிறது

நெற்றி

நெற்றியில் மச்சம் இருந்தால்.. அதிர்ஷ்டம்.. ஆண்களுக்கா? பெண்களுக்கா? மச்ச  பலன்கள்..!! - Seithipunal

உங்கள் நெற்றியில் மச்சம் இருப்பது செழிப்பின் அடையாளம். இருப்பினும், மச்சத்தின் பொருள் மச்சத்தின் நிலையைப் பொறுத்து மாறுகிறது. மச்சம் நடுவில் இருந்தால், அது ஞானத்தைக் குறிக்கிறது. நெற்றியின் இடது பக்கத்தில் ஒரு மச்சம் அதிர்ஷ்டத்தை குறிக்கிறது, அதே சமயம் வலது பக்கத்தில் உள்ள மச்சம் உங்களை திருமணமாகவோ அல்லது வணிக கூட்டாகவோ ஒரு நல்ல கூட்டாளியாக மாற்றும் மற்றும் உங்களுக்கு புகழையும் வெற்றியையும் தரும்.

தாடை

இது பாசமும் அக்கறையும் கொண்ட ஒரு நபரைக் குறிக்கிறது. இந்த நபர் சமநிலையான, வெற்றிகரமான வாழ்க்கையை நடத்துவார் என்பதையும் இது குறிக்கிறது. இவர்கள் மாற்றம் மற்றும் பயணம் செய்யும் திறன் கொண்டவர்கள். இவர்கள் புதிய நபர்களாலும் இடங்களாலும் சூழப்பட்டிருக்க விரும்புகிறார்கள். கன்னத்தின் வலது பக்கத்தில் மச்சம் இருப்பது ராஜதந்திர ஆளுமையைக் குறிக்கிறது, அதே சமயம் இடதுபுறத்தில் இருப்பது நேர்மையைக் குறிக்கிறது.

கன்னம்

பெண்களுக்கு கன்னத்தில் மச்சம் இருந்தால் என்ன பலன்? - ThinaTamil.com - Tamil  News, Tamil News, Tamil web news, Tamil newspaper

கன்னத்தின் வலது பக்கத்தில் மச்சம் இருப்பது அவர்கள் அக்கறையுள்ள நபர் என்பதையும், உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர் உங்களைச் சுற்றி பாதுகாப்பாக இருப்பதையும் குறிக்கிறது. இடது கன்னத்தில் உள்ள மச்சம், நீங்கள் ஒரு உள்முக சிந்தனையாளர் மற்றும் குறைவான நண்பர்களைக் கொண்டிருக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதைக் குறிக்கிறது.

உதடு

உதட்டில் மச்சம் இருந்தால் என்ன பலன்? - Seithipunal

உதடுகளில் மச்சம் உள்ளவர்கள் தங்கள் சகாக்களை விட அதிக லட்சியம் கொண்டவர்கள். மேல் உதட்டின் இரு மூலைகளிலும் மச்சம் இருந்தால், நீங்கள் உணவுப் பிரியர் என்று அர்த்தம். உங்கள் கீழ் உதட்டின் கீழ் மச்சம் இருந்தால், நீங்கள் நடிப்பில் ஆர்வமாக உள்ளீர்கள் என்று அர்த்தம்.

மூக்கு

yeri pics 💜🎂 on Twitter: "her nose mole.... weakness  https://t.co/LoJGe5R3AA" / Twitter

மூக்கில் மச்சம் இருந்தால், நீங்கள் உயர்ந்த சுயமரியாதை உள்ளவர். உங்கள் மூக்கின் நுனியில் மச்சம் இருந்தால், நீங்கள் மிகவும் குறுகிய மனப்பான்மை உடையவராகவும், உங்கள் மூக்கின் வலது பக்கத்தில் மச்சம் இருந்தால், நீங்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படுகிறீர்கள் மற்றும் அதிக பாலியல் செயல்பாடுகளில் ஈடுபட விரும்புகிறீர்கள் என்று அர்த்தம். அதேசமயம், மூக்கின் இடது பக்கத்தில் மச்சம் இருந்தால், அது போராட்ட வாழ்வைக் குறிக்கிறது.

பாதம்

What Does Your Mole Say About Your Personality?

காலில் உள்ள மச்சம் பயணம் செய்வதைக் குறிக்கிறது மற்றும் உங்கள் நல்ல செயல்களுக்காக நீங்கள் அங்கீகரிக்கப்படுவீர்கள். வலது பாதத்தில் உள்ள மச்சம் நீங்கள் ஒரு நல்ல குடும்ப வாழ்க்கையைப் பெறுவீர்கள் என்பதைக் குறிக்கிறது, அதே சமயம் இடது காலில் உள்ள மச்சம் நிதிச் சிக்கல்கள் மற்றும் வாழ்க்கைத் துணையுடன் உள்ள சிக்கல்களைக் குறிக்கிறது.

வயிறு

உடலில் மச்சம் இருக்கும் இடம். மனித உடலில் உள்ள உளவாளிகளின் பொருள் பற்றிய  உண்மை: கட்டுக்கதைகள் மற்றும் உண்மை

தொப்புளுக்கு அருகில் மச்சம் உள்ளவர்கள் நம்பிக்கைக்குரியவர்கள். உங்கள் வயிற்றின் வலது பக்கத்தில் மச்சம் இருந்தால், நீங்கள் பொருளாதாரரீதியாக வலுவாக இருப்பீர்கள் மற்றும் ஆண்களில் பெண்களுக்கு பலவீனம் இருக்கலாம். உங்கள் வயிற்றின் இடது பக்கத்தில் ஒரு மச்சம் இருந்தால், அது உங்கள் வாழ்க்கையில் பொறாமை காரணி உள்ளதைக் காட்டுகிறது. உங்கள் உடலின் மேல் முதுகில் மச்சம் இருந்தால், உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் மிகவும் பொறுப்பானவர் மற்றும் நல்ல முடிவெடுக்கும் ஆற்றலைப் பெற்றிருப்பீர்கள். உங்கள் கீழ் முதுகில் மச்சம் இருந்தால், நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமான மற்றும் நம்பகமான நண்பராக இருப்பீர்கள்.

Latest Posts

இராசிபன்

மருத்துவம்

Latest Posts